Bóng LED Bulb cảm biến A60/7W.RAD | A60/9W.RAD Rạng Đông
Thông tin chung sản phẩm:
Đèn sử dụng chip led Samsung có độ tin cao,
Chất lượng ánh sáng cao, tăng khả năng nhận diện màu sắc.
BÓNG ĐÈN LED BULB CẢM BIẾN
Đèn Led Bulb Rạng Đông tiết kiệm đến 88 % điện năng
Tiết kiệm 88% điện năng thay thế đèn sợi đốt 60W
Tiết kiệm 36%-53% điện năng thay thế đèn compact 11W, 15W
Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện.
Tuổi thọ cao
Tuổi thọ cao 15000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt
Cao gấp 15 lần so với bóng đèn sợi đốt,.
Cao gấp 2-3 lần so với đèn copmact
Tương thích điện từ trường EMC/EMI
Tương thích điện từ trường không gây ra hiện tượng nhiễu
cho sản phẩm điện tử và không bị ảnh hưởng nhiễu của các thiết bị điện tử khác
Hệ số trả màu (CRI > 80)
Hệ số trả màu cao (CRI > 80), ánh sáng trung thực tự nhiên.
Tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng.
Đáp ứng tiêu chuẩn chiếu sáng Việt Nam TCVN 7114: 2008
Đáp ứng Tiêu chuẩn Việt Nam (TCVN), Quốc tế (IEC)
TCVN 8782:2011/IEC 62560: 2011: quy định về an toàn
TCVN 8783: 2011/IEC 62612: yêu cầu về tính năng
Thân thiện môi trường
Không chứa thủy ngân và hóa chất độc hại,không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng
Ứng dụng
Chiếu sáng hộ gia đình, căn hộ: Phòng khách, Phòng ngủ, Phòng bếp….
Lắp các trụ đèn chiếu sáng đô thị, khuông viên cảnh quan, sân vườn...
Đèn led không chứa thủy ngân độc hại
Thông số kỹ thuật :
Model : A60/7W.RAD
| Công suất | 7w |
| Điện áp | 220/50Hz |
| Kích thước | 60x113 mm |
| Khoảng cách phát hiện | <5 m |
| Light sensor | 10-15 lux |
Thông số kỹ thuật :
Model : A60/9W.RAD
| Công suất | 9w |
| Điện áp | 220/50Hz |
| Kích thước | 60x113 mm |